LOFT GANIN IDO

LOFT Eyewear Shows su ne manyan masu zaman kansu masu ado na ido da ake gudanarwa kowace shekara a Birnin New York, Las Vegas da yanzu San Francisco. Tun shekara ta 2000, al'amuran LOFT sun baje kolin masu keɓaɓɓu da keɓaɓɓu masu zane daga ko'ina cikin duniya.

Mu ƙungiya ce ta masu tunani iri ɗaya, masu zane mai zaman kanta waɗanda ke da sha'awar ƙirƙirar kyawawan abubuwa, wani lokacin abin dariya, wani lokacin kayan kwalliya na yau da kullun don masu amfani masu hankali. Mun yi imanin cewa yakamata 'yan kasuwa masu zaman kansu masu kayan kwalliya su sanya fasalin mu kuma su dace da ƙwararrun masanan game da daidaita kayan ƙyalen idanunmu zuwa takardar magani da buƙatun fuskokin mai amfani na ƙarshe.

Hanyoyinmu daban-daban don tsarawa kawai suna karfafa hangen nesanmu don haɓaka salo na ido amma kuma, mafi mahimmanci, don nishaɗi. Colleungiyoyinmu masu zaman kansu sun samo asali ne daga Amurka, Faransa, UK, Italia, Denmark, Jamus, Austria da Switzerland. 

Wurin taro irin na masu sha'awar ganin ido. Abubuwan da suka fara daga Kirk & Kirk, Anne Et Valentin, Blake Kuwahara, Gishiri sannan wasu suna ba ku damar yin la'asar a ƙarƙashin rufin ɗayan suna ganin alamomi da yawa da kuma shiga cikin amintaccen kwakwalwa na ra'ayoyi da gogewa. Kuna iya hutawa don ɗaukar ra'ayoyi daga saman rufin da fitar da numfashi kafin buga filin wasan.

Ftauren yana da kyakkyawar ra'ayi wanda ya auri mafi kyawun dillalai masu alatu da samfuran zaman kansu. Yanayi ne da ke inganta sadarwar da kerawa tsakanin al'umman ido masu tsada. Kullum ina fatan ganin sabbin kayayyaki daga waɗannan samammun kuma masu ƙira na zamani.

Ftofar ita ce wuri mai kyau… duk manyan masu siyarwa a wuri ɗaya, yanayi mai kyau kuma zaka ga duk takwarorinka a wuri ɗaya. Kuna iya zama ku ci abincin rana kuma ku sami abokan aiki iri ɗaya daga ko'ina cikin ƙasar… mafi kusancin jin daɗi tabbas.

“… A wurina yana da ma'ana don gano wata hanyar daban ga kowa”


Post lokaci: Nuwamba-01-2020